Xe lăn hạng nhẹ với bánh sau 12 inch #JL8630LAJ-12
Sự miêu tả
» Xe lăn hạng nhẹ với trọng lượng dưới 30 lbs (khoảng 13,6 kg).
» Khung nhôm bền chắc với lớp phủ anodized
» Bánh xe đặc 6 inch
» Bánh sau bơm hơi 12 inch
» Nhấn để khóa phanh bánh xe
» Tay cầm phía sau
» Tay vịn có thể tháo rời
» tấm để chân có thể gập lại
Phục vụ
Hồ sơ công ty
Sản phẩm chất lượng
Thành lập năm 1993. Diện tích 1500 mét vuông.
XUẤT KHẨU SANG HƠN 100 QUỐC GIA 3 XƯỞNG SẢN XUẤT
Hơn 200 nhân viên, bao gồm 20 quản lý và 30 kỹ thuật viên.
Đội
Tỷ lệ hài lòng của khách hàng đạt trên 98%.
Đổi mới và cải tiến liên tục
Theo đuổi sự xuất sắc, tạo ra giá trị cho khách hàng.
Tạo ra những sản phẩm có giá trị cao cho mọi khách hàng.
Có kinh nghiệm
Hơn mười năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp nhôm.
Phục vụ hơn 200 doanh nghiệp
Thông số kỹ thuật
Mã số sản phẩm #JL8630LAJ-12
Chiều rộng khi mở 61cm
Chiều rộng khi gấp lại 28cm
Chiều rộng ghế 46cm
Độ sâu ghế 36cm
Chiều cao ghế 45,5 cm
Chiều cao tựa lưng 46cm
Chiều cao tổng thể 91cm
Đường kính bánh sau 12"
Đường kính bánh xe trước 6"